กลุ่มงานอาชีวเวชกรรม โรงพยาบาลปทุมธานี จัดการประชุมการพัฒนาเครือข่ายคลินิกอาชีวเวชศาสตร์ (คลินิกโรคจากการทำงาน ระยะที่ 15)เรื่องมาตรการป้องกันและควบคุมโรคโควิด-19 ในสถานประกอบการ (แบบOnline ระบบ Zoom) ขอขอบพระคุณท่านผู้อำนวยการโรงพยาบาลปทุมธานี ที่มาเป็นประธานเปิดการประชุม ท่านวิทยากรทุกท่าน และผู้เข้ารับการประชุม-อบรม จำนวน 75 คน มา ณ.ที่นี่ด้วยค่ะ.. 🙏🙏🙏
![](https://pth.go.th/occmedpth/wp-content/uploads/2021/11/60917-1-1024x629.jpg)